Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | AMD Radeon Graphics |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | DDR4 3200Mhz, 1 khe cắm, hỗ trợ tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | AMD Ryzen™ 5 4500U tốc độ 2.3 GHz tối đa lên đến 4.0 GHz, 8M bộ nhớ đệm |
| Cổng giao tiếp | 1 cổng HDMI 1.4 |
ASUS VivoBook 15 M513IA-EJ282T cũ đẹp là chiếc laptop Asus cũ mang đến một phong cách thiết kế tinh tế, sang trọng cùng hệ thống màn hình rộng rãi, sắc nét giúp bạn có thể thoải mái đắm chìm vào thế giới game sống động, cuốn hút. Đồng thời, máy còn được trang bị thêm tính năng Anti Glare để màn hình có thể hiện thị đầy đủ nội dung một cách chân thật, trong trẻo dù trong điều kiện thiếu ánh sáng.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!