Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD (1x M.2 2280 PCIe 4.0x4) |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | OLED, 600 nits, 100% DCI-P3 |
| Pin | 70WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel® Core™ i3-1220P |
| Cổng giao tiếp | 1 DC-in jack |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!