Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel® UHD Graphics 600 |
| Dung lượng RAM | 4GB |
| Loại RAM | DDR4 3200MHz, không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng | 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ sáng 200 nits |
| Pin | 2-cell, 37WHrs |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 1366 x 768 pixels (HD+) |
| Loại CPU | Intel Celeron N4020, tốc độ 1.1GHz tối đa lên đến 2.8GHz, bộ nhớ đệm 4MB |
| Cổng giao tiếp | 1 cổng USB 3.2 Gen 1 Type-A |
Laptop là một phụ kiện quan trọng trong học tập, công việc. Nếu bạn đang tìm một phụ kiện như vậy, hãy tham khảo đến sản phẩm ASUS VivoBook X415MA-BV087T.
Laptop ASUS VivoBook X415MA-BV087T được trang bị một màn lớn với kích thước lớn giúp nâng cao diện tích sử dụng cho người dùng. Màn hình với tấm nền LCD cùng độ sáng lên đến 200 nits cho khả năng hiển thị cao, chi tiết rõ ràng.

Laptop ASUS VivoBook X415MA-BV087T được trang bị cấu hình ổn định với chip Intel Celeron N4020 cùng dung lượng RAM 4GB cùng tần số quét tối đa lên đến 2.8GHz. Nhờ đó máy có thể hoạt động ổn định ở nhu cầu sử dụng thông thường như lướt web, xem phim,..

Laptop với ổ cứng SSD 256GB NVMe cho tốc độ xử lý nhanh kể cả trong thời gian mở khóa máy cũng như trong các tác vụ sao chép dữ liệu.
>>> Cùng tìm hiểu thêm thiết kế laptop ASUS Vivobook 15 X515MA-BR113T vô cùng ấn tượng
Laptop X415MA-BV087T được trang bị hệ thống cổng kết nối đa dạng cũng như hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ giúp người dùng tiện lợi trong quá trình sử dụng. Về thời gian sử dụng, với dung lượng 2 cell 37 Wh cho thời gian sử dụng lâu dài.

Máy với công nghệ wifi 5 cùng Bluetooth 4.1 cho tốc độ kết nối và truyền tải nhanh vượt trội.
Nếu bạn đang quan tâm sản phẩm laptop chất lượng này, hãy đến CellphoneS để trải nghiệm và mua ngay sản phẩm ASUS VivoBook X415MA-BV087T chính hãng với giá ưu đãi cùng nhiều khuyến mãi hấp dẫn.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!