Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | 8 GB DDR4 on board |
| Ổ cứng | 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | LED Backlit |
| Pin | 37WHrs, 2S1P, 2-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel Core i7-1165G7 2.8 GHz (12M Cache, up to 4.7 GHz, 4 lõi) |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
Laptop Asus Vivobook X515EA-BQ3015W sở hữu kiểu thiết kế đơn giản, mang đậm nét đặc trưng của dòng máy tính xách tay làm việc, học tập. Nếu bạn quan tâm tới sản phẩm Asus Vivobook này, thì hãy tham khảo phần nội dung phía bên dưới nhé.
Laptop Asus Vivobook X515EA-BQ3015W được gia công rất tỉ mỉ, với những đường góc cạnh bo tròn mềm mại, trọng lượng chỉ 1.8kg, tính linh hoạt cao, để vào trong balo dễ dàng và thuận tiện trong việc di chuyển.

Màn hình của sản phẩm có kích thước 15.6 inch, độ phân giải Full HD, hỗ trợ chống chói, giúp người dùng làm việc trong môi trường ánh sáng gắt không bị ảnh hưởng quá nhiều.
Laptop Asus Vivobook X515EA-BQ3015W trang bị con chip Intel Core i7-1165G7, và đi cùng card đồ họa Intel UHD Graphics, đáp ứng tốt cho nhu cầu sử dụng công việc trên phần mềm Word, Excel,...

Về bàn phím, máy sở hữu cảm biến vân tay trong TouchPad, đem lại độ bảo mật cao, mở khóa tiện lợi, tránh người lạ truy cập trái phép. Ngoài ra, thiết bị hỗ trợ kết nối WiFi 5 và Bluetooth 4.1, đảm bảo đường truyền ổn định trong quá trình sử dụng.
Như vậy, nếu bạn muốn sở hữu một chiếc máy tính xách tay cấu hình khỏe mạnh, thiết kế tối giản, không cần quá nổi bật thì nên mua ngay laptop Asus Vivobook X515EA-BQ3015W tại cửa hàng CellphoneS để nhận được mức giá phải chăng, bảo hành dài hạn nhất nhé.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!