Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel® UHD Graphics 600 |
| Dung lượng RAM | 4GB |
| Loại RAM | DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | Màn hình chống lóa |
| Pin | 2-cell, 37WHrs |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 1366 x 768 pixels (HD+) |
| Loại CPU | Intel Celeron Processor N4020 (2 x 1.10 GHz) |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!