Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | AMD Ryzen™ AI |
| Loại card đồ họa | AMD Radeon™ Graphics |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR5 5600 MHz |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | 14.0" 2.2K (2240x1400), 300 nits, 100% sRGB, ComfortView Plus |
| Pin | 54 Wh |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Loại CPU | AMD Ryzen™ 7 8840HS 8 nhân 16 luồng |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 3.2 Gen 1 Type-A |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!