Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel Iris Xe Graphics |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | DDR4 3200MHz |
| Số khe ram | 2 khe, Hỗ trợ tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | Tần số quét 60hz |
| Pin | 4Cell 54Whrs |
| Hệ điều hành | Windows 11 |
| Độ phân giải màn hình | |
| Loại CPU | Intel Core i5-1235U 3.30GHz upto 4.40GHz |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 3.2 Gen 2x1 Type-C with PowerDelivery and Video |
Laptop Dell Inspiron 14 7420 N4I5021W nằm trong số những dòng laptop văn phòng được ưa chuộng nhất hiện nay nhờ có thiết kế tinh tế cùng hiệu suất vượt trội. Sản phẩm laptop Dell Inspiron sở hữu thiết kế linh hoạt, giúp bạn dễ dàng di chuyển và làm việc hiệu quả. Bên cạnh đó, bộ cấu hình mạnh mẽ trên laptop cũng giúp mọi tác vụ được xử lý nhanh chóng.
Dòng laptop mới nhất đến từ thương hiệu Dell được tích hợp bản lề 360 độ giúp người dùng có thể dễ dàng làm việc nhóm, trao đổi các dữ liệu với đồng nghiệp, bạn bè. Máy cũng sở hữu phong cách thiết kế sang trọng, hướng đến những ai yêu thích sự hiện đại và trẻ trung. Với khối lượng chỉ 1,57kg, bạn sẽ luôn cảm thấy thoải mái khi mang laptop theo bên mình.

Nhờ có con chip 10 nhân Intel Core i5-1235U với xung nhịp đạt đến 4.40GHz và bộ nhớ đệm 12MB, chiếc laptop sẽ đẩy nhanh tốc độ xử lý mọi tác vụ văn phòng. Kết hợp với đó là chiếc card màn hình Intel Iris Xe Graphics giúp chất lượng đồ họa thêm phần sắc nét và bắt mắt. Nhờ vào đó, trải nghiệm chiến game sẽ trở nên vô cùng mượt mà, lôi cuốn.

Laptop Dell Inspiron 14 7420 N4I5021W chắc chắn là người bạn đồng hành tuyệt vời giúp bạn nâng cao hiệu suất công việc, cũng như trải nghiệm chiến game mượt mà hơn. Để được mua laptop Dell chính hãng với mức giá ưu đãi, nhanh tay đặt ngay tại Hệ thống bán lẻ công nghệ CellphoneS bạn nhé.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!