Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel Iris Xe Graphics |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR4 |
| Số khe ram | 2 khe - tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 512 GB - 1 khe tối đa 1TB |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ phủ màu NTSC 45% |
| Pin | 41Wh , 3Cell |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel Core i7-1255U (thế hệ thứ 12 / 10 nhân 12 luồng / 4.70 GHz, 12MB) |
| Cổng giao tiếp | 1x Đầu nối nguồn |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!