Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel Graphics |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR4 |
| Số khe ram | 2 khe rời (đã sử dụng) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Độ phân giải màn hình | |
| Công nghệ màn hình | Độ sáng 250 nits |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home, Single Langua ge English + Office Home & Student 2021 |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Pin | 3-Cell Battery, 41WHr (Integrated) |
| Loại CPU | Intel Core i5-1334U (12 MB cache, 10 lõi, 12 luồng, up to 4.60 GHz) |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!