Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | AMD Radeon Graphics |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | 8GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 256GB M.2 PCIe NVMe |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | Màn hình chống chói |
| Pin | 4-cell, 54 WHr |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home |
| Độ phân giải màn hình | |
| Loại CPU | AMD Ryzen™ 5-5500U, 2.1GHz Up to 4.0GHz, 6 nhân 12 luồng |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
Laptop Dell Inspiron 5415 70262929 sở hữu một thiết kế gọn nhẹ cùng hiệu năng ổn định rất thích hợp với người dùng là học sinh sinh viên hoặc nhân viên văn phòng. Vậy Dell Inspiron 5415 70262929 có gì nổi bật?
Laptop Dell Inspiron 5415 70262929 sở hữu một thiết kế đơn giản gọn nhẹ. Máy với trọng lượng chưa đến 1,5kg cùng hệ thống cổng kết nối đa dạng. Laptop rất dễ dàng để bỏ vào balo hoặc mang theo mà không gặp quá nhiều khó khăn.

Laptop Dell Inspiron 5415 70262929 được trang bị hệ thống bàn phím với hành trình phím sâu, mang lại trải nghiệm gõ thoải mái.
Dell Inspiron 5415 70262929 được trang bị màn hình 14 inch nhỏ gọn. màn hình với góc nhìn rộng lên đến 178 độ cùng công nghệ Wide View Angle, nhờ đó người dùng có thể xem rõ được các nội dung ở nhiều góc nhìn khác nhau. Màn hình này còn được trang bị công nghệ LED Backlight giúp mang lại trải nghiệm màu sắc tươi mới.

Laptop Dell Inspiron 5415 70262929 chạy trên con chip AMD Ryzen với dung lượng RAM lớn mang lại khả năng hoạt động cùng đa nhiệm mượt mà. Laptop còn được trang bị một ổ cứng SSD PCIe mang lại tốc độ đọc – ghi dữ liệu nhanh vượt trội.

Để nâng cao trải nghiệm giải trí, laptop còn được trang bị công nghệ âm thanh Waves MaxxAudio mang lại trải nghiệm âm thanh chất lượng với âm thanh to, rõ.
Laptop Dell Inspiron 5415 70262929 với thiết kế sang trọng, hiệu năng ổn định cùng giá thành phải chăng. Hiện laptop Dell Inspiron 5415 70262929 chính hãng được bán tại CellphoneS với giá ưu đãi cùng nhiều khuyến mãi hấp dẫn.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!