Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel Iris Xe Graphics |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | DDR4 2666MHz, 2 khe cắm tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | Màn hình chống loá |
| Pin | 3Cell 42WHrs |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Core i5 1135G7 2.4 Ghz up to 4.2Ghz-8Mb |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A port |
Laptop Dell Vostro 3400 70234073 là mẫu laptop doanh nhân nhỏ gọn. Cùng với đó là cấu hình mạnh mẽ với bộ vi xử lý Intel thế hệ mới kết hợp với màn hình Full HD viền mỏng mang đến trải nghiệm đầy ấn tượng cho người dùng.
Laptop Dell Vostro thu hút được người dùng nhờ thiết kế mỏng nhẹ và tinh tế. Máy có khả năng chống sốc, chống va đập tối đa giúp bạn có thể thoải mái yên tâm mang theo bất kỳ nơi đâu và sử dụng trong thời gian dài.

Dell Vostro 3400 70234073 sở hữu màn hình chất lượng với độ sáng cao mang đến hình ảnh sắc nét. Viền màn hình khá mỏng giúp mở rộng không gian hiển thị tối đa để có những trải nghiệm làm việc và giải trí hiệu quả. Đặc biệt là công nghệ hiện đại giúp bạn sử dụng tốt hơn trong mọi điều kiện ánh sáng.
Laptop Dell Vostro 3400 70234073 mang đến bất ngờ cho người dùng bởi được trang bị bộ vi xử lý Intel thế hệ mới. Cùng với đó là tuỳ chọn RAM lớn, ổ cứng SSD NVMe đảm bảo sức mạnh để chạy đa nhiệm mượt mà cũng như xử lý tốt các tác vụ văn phòng.

Bên cạnh viên pin rất ổn có thể sử dụng liên tục trong nhiều giờ đồng hồ là công nghệ sạc nhanh ấn tượng. Rất thích hợp cho những người hay phải họp hoặc thường xuyên làm việc bên ngoài.
Là chiếc laptop doanh nhân độc đáo với mức giá cực “mềm” so với những gì được trang bị, Dell Vostro 3400 70234073 rất đáng để bạn sở hữu. Để mua sản phẩm chất lượng cùng nhiều ưu đãi hấp dẫn bạn hãy đến với CellphoneS nhé.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!