Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel Iris Xe Graphic |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | DDR4 3200 MHz |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | 14 inch, Full HD (1920x1080), 60Hz, Non-Touch, AG, Wide Viewing Angle, LED-Backlit, Narrow Border |
| Pin | 4 Cell, 54 Wh |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1135G7 tối đa 4.20 GHz, 4 cores 8 threads |
| Cổng giao tiếp | 1 Audio Jack |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!