Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel UHD Graphics 620 |
| Ổ cứng | 256GB SSD M.2 PCIE, 1x slot SATA3 2.5" |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | 15.6" FHD (1920 x 1080) Anti-Glare |
| Pin | 3 Cell 42WHr |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel Core i5-10210U 1.6GHz up to 4.2GHz 6MB |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 2.0, 2x USB 3.1, HDMI, VGA, RJ-45 |
| Tính năng khác | DVD+/-RW, HD Webcam |
Laptop Dell Vostro 3590 GRMGK3 là laptop đã qua sử dụng do hãng Dell sản xuất. Với sản phẩm laptop dell cũ này, bạn sẽ tiết kiệm được nhiều chi phí nhưng vẫn sở hữu được một sản phẩm laptop chất lượng, không quá khác biệt so với sản phẩm mới.
Còn nếu như bạn muốn sở hữu sản phẩm mới, có thể sản phẩm Laptop Dell Vostro 3590 GRMGK3 là thứ bạn đang tìm kiếm
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!