Laptop HP 14-EP0220TU B73VWPA
Thông số kỹ thuật
Loại card đồ họa
Intel UHD Graphics
Dung lượng RAM
8GB
Loại RAM
DDR4-3200 MT/s
Số khe ram
1 x 8 GB
Ổ cứng
512 GB PCIe NVMeTM M.2 SSD
Kích thước màn hình
14 inches
Công nghệ màn hình
Viền siêu mỏng
Màn hình chống chói
Độ sáng 250 nits
Độ phủ màu 62.5% sRGB
Pin
3-cell, 41 Wh Li-ion polymer
Bộ đổi nguồn AC thông minh 45 W
Hệ điều hành
Windows 11 Home Single Language
Độ phân giải màn hình
1920 x 1080 pixels (FullHD)
Loại CPU
Intel Core i3-1315U (up to 4.5 GHz with Intel Turbo Boost Technology, 10 MB L3 cache, 6 lõi, 8 luồng)
Cổng giao tiếp
1x USB Type-C 5Gbps (chỉ hỗ trợ truyền dữ liệu và không hỗ trợ sạc hoặc màn hình ngoài)
2x USB Type-A 5Gbps
1x Chân cắm thông minh AC
1x HDMI 1.4b
1x Bộ tai nghe/micrô
13.490.000đ
Đặc điểm nổi bật
Laptop HP 14-EP0220TU B73VWPA - Thiết kế nhỏ gọn, hiệu năng xử lý ổn định
Đa nhiệm ổn định, truy xuất mượt mà với RAM 8GB và ổ cứng 512GB
Cấu hình HP 14-EP0220TU B73VWPA
Trọng lượng nhẹ, thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng mang theo khi di chuyển
Thiết kế HP 14-EP0220TU B73VWPA
Chip Intel Core 13th đủ mạnh cho công việc văn phòng, học tập và giải trí
Hiệu năng của laptop HP 14-EP0220TU B73VWPA được hỗ trợ bởi vi xử lý Intel Core i3-1315U thế hệ thứ 13, mang lại hiệu suất vượt trội nhờ cấu trúc 6 lõi và 8 luồng. Chipset này có tốc độ tối đa đạt 4.5GHz nhờ công nghệ Intel Turbo Boost, đảm bảo khả năng xử lý mượt mà cho các tác vụ nặng như phần mềm văn phòng, trình duyệt, hay thậm chí là các công cụ đồ họa nhẹ.
Thời lượng sử dụng pin bền bỉ, phù hợp cho công việc cả ngày
Hỗ trợ hiển thị sắc nét trên màn hình 14 inch độ phân giải cao
Xét tới chất lượng hiển thị, HP 14-EP0220TU B73VWPA sở hữu màn hình 14 inch với độ phân giải Full HD (1920 x 1080), mang lại trải nghiệm hình ảnh cực sắc nét. Công nghệ chống chói được tích hợp kèm cũng hỗ trợ máy giảm thiểu tình trạng phản chiếu ánh sáng, giúp người sử dụng làm việc hoặc giải trí thoải mái hơn ngay cả trong môi trường ánh sáng mạnh.