Màn hình Samsung 24 inch LC24RG50FQEXXV
FHD/VA/144Hz/4ms/Free Sync
Thông số kỹ thuật
Tần số quét
144 Hz
Thời gian phản hồi
4ms
Tỉ lệ màn hình
16:9
Độ tương phản tĩnh
3000:1
Góc nhìn
178 độ
Công nghệ màn hình
Tấm nền VA,độ phủ màu 72% NTSC
Công nghệ phủ màu Free Sync
Cổng giao tiếp
Cổng HDMI
Cổng âm thanh
Độ phân giải màn hình
1080 x 1920 pixels (FullHD)
2.690.000đ
TẠM HẾT HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Đặc điểm nổi bật
Màn hình Samsung 24 inch LC24RG50FQEXXV – Trải nghiệm chơi game đỉnh cao
Bạn chỉ còn thiếu một chiếc màn hình nữa là đủ bộ PC để tiếp tục chiến những tựa game đang hot trên Steam. Vậy thì hãy trang bị ngay màn hình Samsung 24 inch LC24RG50FQEXXV, thiết bị sở hữu độ cong hấp dẫn, phù hợp những tựa game hành động, mang đến trải nghiệm và đắm chìm trong không gian chân thực.
Độ cong 1800R tối ưu, tỷ lệ tương phản 3000:1
Màn hình Samsung 24 inch LC24RG50FQEXXV được thiết kế với viền siêu mỏng mang đến đẳng cấp mới, mở rộng không gian trải nghiệm đạt đến mức tối ưu nhất trên màn hình máy tính PC.
>> Tham khảo thêm: Màn hình Samsung 24 inch LF24T450F
Tần số quét 144 Hz vượt trội, tính năng lọc ánh sáng xanh bảo vệ sức khỏe
Màn hình Samsung 24 inch LC24RG50FQEXXV gây ấn tượng với người dùng khi được trang bị tần số quét lên đến 144 Hz. Đây là con số khủng trong khi những màn hình thông thường chỉ có tần số quét đạt 60 Hz. Qua đó, mọi chuyển động của khung hình và nhân vật đều mượt mà, loại bỏ được tình trạng bóng mờ gây khó chịu.
Mua ngay màn hình Samsung 24 inch LC24RG50FQEXXV chính hãng, giá tốt tại CellphoneS
Nếu bạn đang cần một chiếc màn hình cực khủng để hỗ trợ khả năng chơi game thì đừng ngần ngại chọn ngay màn hình Samsung 24 inch LC24RG50FQEXXV. Sản phẩm đang được bán ra với mức giá hợp lý và bảo hành lên đến 12 tháng cùng chương trình 1 đổi 1 trong 30 ngày, chỉ có tại CellphoneS.
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!