Màn hình E‑Dra EGM22F100V 22 inch
(FHD/VA/100HZ/5MS)
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
22 inches
Tấm nền
VA
Tỉ lệ màn hình
16:9
Tần số quét
100 Hz
Thời gian phản hồi
5ms
Treo tường
75 x 75 mm
Cổng kết nối
1 x HDMI 2.0
Kích thước
598 x 99 x 366 mm
Trọng lượng
2.55 kg
Độ phân giải màn hình
1920 x 1080 pixels
1.490.000đ
2.490.000đ
Đặc điểm nổi bật
Màn hình E-DRA EGM22F100V 22 inch sở hữu độ phân giải Full HD đi cùng tần số quét 100Hz hỗ trợ hình ảnh hiển thị trơn tru trên kích thước 21.45 inch. Thiết bị dùng tấm nền VA với độ phủ màu 95% sRGB giúp tái hiện sắc thái sinh động. Với thiết kế tối giản và độ sáng 250cd/m2, sản phẩm hỗ trợ tốt các nhu cầu làm việc hay giải trí.
Màn hình E-DRA EGM22F100V 22 inch - Thiết kế tối giản, hình ảnh sắc nét
Chất lượng ổn định nhờ tốc độ làm mới 100Hz
Màn hình E-DRA EGM22F100V 22 inch cung cấp độ phân giải FHD 1920x1080 giúp hình ảnh hiển thị chi tiết. Tốc độ làm mới 100Hz hỗ trợ các chuyển động trên khung hình trở nên trơn tru cũng như hạn chế hiện tượng giật hình khó chịu.
Tần số quét màn hình E-DRA EGM22F100V 22 inch
Tần số quét 100Hz hỗ trợ thao tác xử lý nhanh
Thời gian đáp ứng 5ms OD giúp hạn chế hiện tượng bóng mờ, mang lại khung hình rõ nét khi hiển thị các chuyển động nhanh. Khả năng hiển thị mượt mà này mang lại ưu thế lớn khi người dùng trải nghiệm các tựa game tốc độ cao. Sự kết hợp giữa độ phân giải và tần số quét 100Hz mang lại trải nghiệm thị giác chất lượng, mượt mà.
Ngoại hình hiện đại, tông đen dễ phối không gian
Màn hình E-DRA EGM22F100V 22 inch mang phong cách thiết kế phẳng hiện đại với tông màu đen chủ đạo dễ dàng phối hợp với không gian nội thất. Kích thước 21.45 inch nhỏ gọn hỗ trợ người dùng tối ưu diện tích sử dụng thực tế trên bàn làm việc hay góc giải trí tại gia đình.
Thiết kế và kiểu dáng màn hình E-DRA EGM22F100V 22 inch
Sắc đen hiện đại, dễ bố trí trong nhiều không gian
Tỉ lệ khung hình 16:9 tiêu chuẩn mang lại không gian hiển thị rộng rãi và cân đối. Thiết bị tương thích chuẩn VESA 75x75mm, hỗ trợ lắp đặt lên tay treo hoặc tường khá dễ dàng. Trọng lượng nhẹ chỉ 2.55kg giúp việc di chuyển và lắp đặt thiết bị trở nên thuận tiện cho người sử dụng.
Tấm nền VA cùng độ phủ màu 95% sRGB chuẩn xác
Màn hình E-DRA EGM22F100V 22 inch trang bị tấm nền VA tiên tiến giúp cung cấp góc nhìn rộng và độ tương phản hình ảnh có chiều sâu chân thực. Với độ sáng tối đa đạt mức 250cd/m2, các nội dung được tái hiện rõ ràng và dễ nhìn ngay cả trong môi trường có ánh sáng phòng thông thường.
Tấm nền màn hình E-DRA EGM22F100V 22 inch
Tấm nền VA cho góc nhìn rộng và tương phản sâu
Tích hợp đầy đủ cổng HDMI và DisplayPort hiện đại
Màn hình E-DRA EGM22F100V 22 inch tích hợp một cổng HDMI 2.0 và một cổng DisplayPort linh hoạt phía sau. Các cổng giao tiếp này cho phép người dùng kết nối nhanh chóng với máy tính bàn hoặc máy tính xách tay.
Cổng kết nối màn hình E-DRA EGM22F100V 22 inch
Cáp Display Port đi kèm giúp truyền tải dữ liệu mượt
Mua ngay màn hình E-DRA EGM22F100V 22 inch chính hãng tại CellphoneS
Khách hàng đang tìm mua màn hình E-DRA EGM22F100V 22 inch chính hãng có thể đến ngay CellphoneS. Khách hàng sẽ nhận được sự tư vấn chu đáo cùng sản phẩm mới có đầy đủ phụ kiện giúp việc lắp đặt và sử dụng dễ dàng.
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!