Màn hình Gaming ASUS ROG Strix OLED XG32UCWMG 32 inch
(4K/OLED/240HZ/0.03MS)
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
32 inches
Tấm nền
WOLED
Tỉ lệ màn hình
16:9
Tần số quét
240 Hz
Thời gian phản hồi
0.03ms
Treo tường
100 x 100 mm
Cổng kết nối
1x DisplayPort 1.4 DSC
2x HDMI (v2.1)
1x USB-C (Chế độ DP Alt)
Giắc cắm tai nghe
Hub USB:3x USB 3.2 Gen 1 Loại A
Cung cấp điện USB-C: 15W
Kích thước
Có chân đế: 71.4 x 57.9 x 27.4 cm
Không chân đế: 71.4 x 43.0 x 7.1 cm
Trọng lượng
Có chân đế: 7.3 kg
Không chân đế: 4.5 kg
Độ phân giải màn hình
3840 x 2160 pixels
29.790.000đ
37.990.000đ
Đặc điểm nổi bật
Màn hình Gaming ASUS ROG Strix OLED XG32UCWMG 32 inch được trang bị tấm nền WOLED TrueBlack Glossy, mang lại chất lượng hình ảnh hiển thị sắc nét. Sản phẩm sở hữu tần số quét 240Hz, giúp chuyển động mượt mà từng khung hình. Màn hình còn hỗ trợ đa dạng cổng để dễ dàng kết nối với nhiều thiết bị ngoại vi khác.
Màn hình Gaming ASUS ROG Strix OLED XG32UCWMG 32 inch - Hiển thị sống động, kết nối đa dạng
Màn hình 32 inch 4K với tần số quét cao
Màn hình Gaming ASUS ROG Strix OLED XG32UCWMG 32 inch nổi bật kích thước 32 inch (bao gồm viền) cùng độ phân giải 4K (3840 x 2160) sắc nét. Sản phẩm sử dụng tấm nền WOLED TrueBlack Glossy, mang lại độ tương phản ấn tượng 1.500.000:1 và màu đen sâu.
Với tần số quét 240Hz cùng tốc độ phản hồi chỉ 0.03ms (GTG), mọi chuyển động được tái hiện cực kỳ mượt mà, hạn chế hiện tượng nhòe hay bóng mờ. Thêm vào đó, tính năng Dual Mode giúp linh hoạt chuyển đổi giữa 4K@240Hz và FHD@480Hz, đáp ứng tối ưu cho mọi nhu cầu.
Thiết kế hiện đại, dễ dàng điều chỉnh
Màn hình Gaming ASUS ROG Strix OLED XG32UCWMG 32 inch được thiết kế theo phong cách hiện đại, mạnh mẽ đặc trưng của dòng ROG Strix. Chân đế mới nhỏ gọn hơn 45% so với thế hệ trước, giúp tiết kiệm không gian và tạo sự thoáng đãng cho bàn làm việc.
Người dùng có thể điều chỉnh xoay lên đến 15 độ, nghiêng từ -5 độ đến +20 độ và nâng hạ độ cao trong khoảng 0 đến 80mm để điều chỉnh theo tư thế ngồi. Ngoài ra, màn hình còn tương thích chuẩn VESA 100x100mm, hỗ trợ treo tường linh hoạt trong nhiều không gian khác nhau.
Công nghệ hiển thị HDR10
Màn hình Gaming ASUS ROG Strix OLED XG32UCWMG 32 inch được trang bị chứng nhận VESA DisplayHDR 400 True Black. Nhờ đó, thiết bị cho trải nghiệm HDR10 với độ sáng tới 1.300 cd/m² và tái tạo 99% không gian màu DCI-P3. Độ chính xác màu Delta E < 2 cho hình ảnh hiển thị chân thực.
Hỗ trợ cổng đa dạng, kết nối linh hoạt
Màn hình Gaming ASUS ROG Strix OLED XG32UCWMG 32 inch có các cổng kết nối gồm DisplayPort 1.4 (DSC), 2x HDMI 2.1 và USB-C Power Delivery 15W. Ngoài ra, màn hình còn tích hợp USB Hub với 3 cổng USB 3.2 Gen 1 Type-A và Jack tai nghe 3.5mm, giúp kết nối dễ dàng với nhiều thiết bị ngoại vi.
Mua ngay màn hình Gaming ASUS ROG Strix OLED XG32UCWMG 32 inch chính hãng, giá tốt tại CellphoneS
Đến CellphoneS để mua màn hình Gaming ASUS ROG Strix OLED XG32UCWMG 32 inch, để nhận mức giá ưu đãi kèm nhiều khuyến mãi hấp dẫn. Hệ thống bán lẻ cung cấp các sản phẩm chính hãng, mới với chế độ bảo hành rõ ràng.
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!