Màn hình LG 24U411A-B 24 inch
(FHD/IPS/120HZ/1MS)
5 (2 đánh giá)
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
24 inches
Tấm nền
IPS
Tỉ lệ màn hình
16:9
Tần số quét
120 Hz
Thời gian phản hồi
1ms
Treo tường
100 x 100 mm
Cổng kết nối
D-Sub
HDMI
Độ phân giải màn hình
1920 x 1080 pixels
2.290.000đ
2.999.000đ
Đặc điểm nổi bật
Màn hình LG 24U411A-B 24 inch cho trải nghiệm hình ảnh chân thực với độ phân giải FHD (1920×1080), tần số quét 120Hz và thời gian phản hồi 5ms. Mẫu màn hình văn phòng này được thiết kế siêu mỏng cùng khả năng điều chỉnh độ nghiêng linh hoạt. Sản phẩm trang bị D-Sub, HDMI và jack tai nghe, đáp ứng nhu cầu kết nối cơ bản.
Màn hình LG 24U411A-B 24 inch - Thiết kế mỏng, hình ảnh chân thực
Hiển thị sắc nét, chân thực
LG 24U411A-B 24 inch có độ phân giải màn hình FHD (1920x1080). Với kích thước 23.8 inch, độ phân giải này của màn hình LG 24U411A-B cung cấp lượng điểm ảnh đủ để duy trì sự sắc nét trong từng khung hình. Sản phẩm còn được tích hợp nhiều chế độ hiển thị như Reader Mode, chống nháy (Flicker-Safe)..., để phục vụ tốt mọi nhu cầu sử dụng.
LG còn trang bị cho mẫu màn hình 24 inch này tần số quét nâng cao 120Hz và tốc độ phản hồi 5ms. Nhờ vậy, màn hình máy tính LG hình ảnh mượt mà hơn, trải nghiệm giải trí được cải thiện.
Thiết kế thanh mảnh, điều chỉnh góc nghiêng dễ dàng
Thiết kế thanh mảnh giúp LG 24U411A-B 24” phù hợp cả góc giải trí cá nhân lẫn văn phòng 4 cạnh viền được làm siêu mỏng, giúp tối ưu tỷ lệ hiển thị hình ảnh trên màn hình 24 inch.
Phổ màu rộng cùng nhiều tính năng hỗ trợ chơi game
Màn hình hỗ trợ HDR10 và sRGB 99% (typical), cho phổ màu rộng và màu sắc chân thực. Nhờ điều này, mẫu màn hình 24 inch của LG sẽ là lựa chọn lý tưởng cho công việc sáng tạo lẫn các hoạt động giải trí thông thường.
Kết nối đơn giản, tiện lợi
Màn hình LG 24U411A-B 24 inch sở hữu hệ thống cổng giao tiếp tối giản nhưng vẫn đảm bảo duy trì kết nối hiệu quả. Sản phẩm được tích hợp các cổng D-Sub, HDMI và đầu ra tai nghe. LG còn trang bị sẵn một dây cáp HDMI để giúp người dùng tiện lợi kết nối và sử dụng màn hình.
Kết nối đơn giản, tiện lợi
Ngoài chân đế, màn hình LG 24U411A-B còn hỗ trợ chuẩn treo tường VESA 100×100 mm. Nhờ vậy, người dùng có thể dễ dàng lắp đặt cùng các loại tay đỡ, giá treo nhằm tối ưu không gian sử dụng. Người dùng còn có thể tiện lợi tuỳ biến màn hình theo nhu cầu cá nhân thông qua ứng dụng LG Switch.
Mua màn hình LG 24U411A-B 24 inch giá tốt tại CellphoneS
Màn hình LG 24U411A-B 24 inch đang được bán chính hãng tại hơn 100 cửa hàng thuộc hệ thống CellphoneS ở nhiều tỉnh, thành phố. Với các chương trình khuyến mãi, chiết khấu cho Smember, S-Student... mẫu màn hình này có giá bán cực kỳ cạnh tranh tại CellphoneS.
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!
Màn hình LG 24U411A-B 24 inch
Màn hình LG 24U411A-B 24 inch