Màn hình LG 27U411A-B 27 inch
(FHD/IPS/120HZ/5MS)
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
27 inches
Tấm nền
IPS
Tỉ lệ màn hình
16:9
Tần số quét
120 Hz
Thời gian phản hồi
5ms
Treo tường
100 x 100 mm
Cổng kết nối
D-Sub
HDMI
Độ phân giải màn hình
1920 x 1080 pixels
2.790.000đ
3.590.000đ
Đặc điểm nổi bật
Màn hình LG 27U411A-B 27 inch trang bị tấm nền IPS Full HD, hỗ trợ dải màu rộng sRGB 99%, công nghệ HDR10 và nổi bật với tần số quét 120Hz 5ms. Sản phẩm màn hình văn phòng có thiết kế viền mỏng 4 cạnh, kết hợp chân đế tinh gọn và khả năng tùy chỉnh độ nghiêng. Thiết bị còn tích hợp nhiều tính năng hỗ trợ như Dynamic Action Sync, Black Stabilizer, Reader Mode.
Màn hình LG 27U411A-B 27 inch – Đa dạng công nghệ, thiết kế tinh tế
Màn hình LG 27U411A-B 27 inch mang đến trải nghiệm hình ảnh chi tiết và sắc nét với độ phân giải Full HD. Thiết kế viền mỏng giúp tối ưu không gian hiển thị, tạo cảm giác đắm chìm khi sử dụng.
Hình ảnh sắc nét và chuyển động mượt mà
Ở kích thước 27 inch, độ phân giải Full HD mang lại chi tiết rõ ràng và màu sắc trung thực. Tấm nền IPS cho góc nhìn 178 độ đảm bảo chất lượng hình ảnh ổn định ở nhiều vị trí quan sát.
Màn hình máy tính LG hỗ trợ tần số quét 120 Hz giúp hạn chế giật hình, cho khung hình chuyển động mượt mà và ổn định hơn. Điều này mang lại lợi ích rõ rệt khi chơi game, xem video hành động hay sử dụng các tác vụ đồ họa.
Viền mỏng hiện đại cho không gian gọn gàng
Bên cạnh đó, màn hình LG 27U411A-B 27 inch hỗ trợ điều chỉnh độ nghiêng từ -5 độ đến 20 độ, giúp người dùng tìm được góc nhìn phù hợp trong từng tình huống. Kích thước và trọng lượng vừa phải cũng cho phép treo tường qua chuẩn VESA. Qua đó giúp tăng tính linh hoạt trong sắp xếp không gian.
Màu sắc sống động, tính năng hỗ trợ trải nghiệm
Đầy đủ cổng giao tiếp, hỗ trợ LG Switch
Màn hình LG 27U411A-B 27 inch được trang bị 1 cổng HDMI 2.0, 1 cổng D-Sub cùng jack tai nghe 3.5mm, đáp ứng nhu cầu kết nối cho máy tính, laptop và các thiết bị khác.Các cổng này giúp bạn chuyển đổi giữa nhiều thiết bị một cách dễ dàng.
Trải nghiệm game và làm việc tiện ích hơn
Mua ngay màn hình LG 27U411A-B 27 inch chính hãng tại CellphoneS
Sở hữu ngay màn hình LG 27U411A-B 27 inch để nâng tầm trải nghiệm công việc và giải trí. Sản phẩm chính hãng, giá đã bao gồm VAT và kèm bảo hành, giúp khách hàng an tâm sử dụng. Ngoài ra, cửa hàng còn có nhiều chương trình khuyến mãi đi kèm, giúp khách hàng có thể sở hữu với mức giá tốt hơn. Mua ngay hôm nay để tận hưởng chất lượng hiển thị hiện đại cùng dịch vụ hậu mãi uy tín từ CellphoneS!
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!
Màn hình LG 27U411A-B 27 inch
Màn hình LG 27U411A-B 27 inch