Màn hình Philips 24E2N1500 24 inch
(2K/IPS/120HZ/1MS)
5 (1 đánh giá)
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
24 inches
Tấm nền
IPS
Tỉ lệ màn hình
16:9
Tần số quét
120 Hz
Thời gian phản hồi
1ms
Treo tường
100 x 100 mm
Cổng kết nối
1 x HDMI 2.0
1 x DisplayPort 1.4
Kích thước
Không chân đế: 543 × 318 × 32 mm
Có chân đế (chiều cao tối đa): 543 × 412 × 180 mm
Trọng lượng
Không chân đế: 2.23 kg
Có chân đế: 2.5 kg
Độ phân giải màn hình
2560 x 1440 pixels
3.090.000đ
Đặc điểm nổi bật
Màn hình Philips 24E2N1500 24 inch sở hữu độ phân giải Quad HD 2560x1440, tỉ lệ 16:9 cùng tấm nền IPS mang đến hình ảnh sắc nét và chi tiết ấn tượng. Sản phẩm được tích hợp chuẩn HDR10, mang đến hiệu ứng hình ảnh đầy rực rỡ. Màn hình Phillips này còn có thiết kế viền mỏng kết hợp với màu sắc đen nhám sang trọng.
Màn hình Philips 24E2N1500 24 inch - Thiết kế viền mỏng, công nghệ HDR10
Màn hình Philips 24E2N1500 24 inch được thiết kế với phần viền mỏng, mang lại vẻ hiện đại và tối ưu không gian hiển thị hơn. Ngoài ra, chiếc màn hình 2K này còn tích hợp công nghệ HDR10 giúp tái hiện màu sắc sống động, đem lại trải nghiệm hình ảnh chân thực và sắc nét.
Màn hình 2560x1440 sắc nét, tốc độ làm tươi 120Hz
Độ phân giải màn hình Philips 24E2N1500 24 inchChất lượng hình ảnh Quad HD sắc nét
Bên cạnh đó, màn hình Philips 24E2N1500 24 inch trang bị tần số quét 120Hz, giúp hạn chế rõ rệt tình trạng khung hình bị giật, lag. Thời gian phản hồi nhanh chỉ 1ms MPRT cũng góp phần loại bỏ bóng mờ, đem tới trải nghiệm chuyển động sống động.
Viền màn hình mỏng gọn, tông đen nhám hiện đại
Khung viền màn hình Philips 24E2N1500 24 inchKhung viền màn hình thiết kế thanh mảnh
Chân đế đi kèm giúp điều chỉnh góc nghiêng từ -5° đến 20°, phù hợp với nhiều tư thế ngồi giúp giảm mỏi mắt và tăng sự thoải mái khi sử dụng liên tục. Màn hình Philips 24E2N1500 24 inch còn tương thích với giá treo VESA chuẩn 100 x 100mm. Người dùng có thể dễ dàng tháo lắp và tùy biến trong không gian văn phòng hoặc tại gia.
Công nghệ màn hình HDR10 và Flicker-Free
Công nghệ màn hình Philips 24E2N1500 24 inchCông nghệ HDR10 tái tạo vùng sáng và tối rõ rệt
Công nghệ Flicker-Free của màn hình Philips 24E2N1500 24 inch loại bỏ hiện tượng nhấp nháy khó chịu do đèn nền LED giảm mỏi mắt. Chế độ LowBlue giúp làm giảm đáng kể tác hại của ánh sáng xanh đến thị lực. Các công nghệ SmartImage, EasyRead và Adaptive Sync tối ưu hóa hình ảnh tùy nhu cầu công việc hoặc giải trí.
Trang bị cổng HDMI và DisplayPort kết nối linh hoạt
Cổng kết nối màn hình Philips 24E2N1500 24 inchKết nối với cổng HDMI 2.0 và DisplayPort 1.4
Cổng DisplayPort 1.4 của màn hình Philips 24E2N1500 24 inch cung cấp băng thông cao, cho phép truyền tải dữ liệu nhanh chóng và ổn định. Ngoài ra, màn hình cũng hỗ trợ plug & play trên các hệ điều hành phổ biến như Windows, Mac OS. Điều này đảm bảo tính tương thích khi sử dụng ở nhiều môi trường văn phòng và cá nhân.
Mua màn hình Philips 24E2N1500 24 inch chính hãng tại CellphoneS
CellphoneS cam kết cung cấp màn hình Philips 24E2N1500 24 inch chính hãng, mới 100%, với giá cả cạnh tranh và chế độ bảo hành đầy đủ. Hệ thống cửa hàng rộng khắp và dịch vụ giao hàng nhanh chóng giúp khách hàng dễ dàng sở hữu sản phẩm.
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!