Màn hình Philips 27E1N1510 27 inch
(2K/IPS/120HZ/1MS)
5 (1 đánh giá)
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
27 inches
Tấm nền
IPS
Tỉ lệ màn hình
16:9
Tần số quét
120 Hz
Thời gian phản hồi
1ms
Treo tường
100 x 100 mm
Cổng kết nối
2x HDMI 2.01x DisplayPort 1.2
Kích thước
Không chân đế: 613 x 364 x 54 mm
Có chân đế: 613 x 458 x 210 mm
Trọng lượng
Không chân đế: 3.75 kg
Có chân đế: 4.18 kg
Độ phân giải màn hình
2560 x 1440 pixels
3.290.000đ
3.890.000đ
Đặc điểm nổi bật
Màn hình Philips 27E1N1510 27 inch là thiết bị được trang bị những tính năng cần thiết cho công việc văn phòng nhờ sở hữu tỉ lệ màn hình đạt 16:9. Công nghệ IPS giúp màn hình tạo nên những hình ảnh chất lượng, tốc độ phản hồi 1ms hạn chế hiện tượng giật lag. Ngoài ra, màn hình còn có chế độ Low Blue với tác dụng bảo vệ mắt người sử dụng.
Màn hình Philips 27E1N1510 27 inch - Chuẩn màu đồ họa, tối ưu hiển thị
Màn hình Philips 27E1N1510 27inch được thiết kế tối ưu cho việc hiển thị hình ảnh, việc xử lý đồ họa trên thiết bị này cũng vô cùng mượt mà. Vì vậy, chiếc màn hình 2K này là sự lựa chọn tối ưu cho nhiều nhóm khách hàng khác nhau.
Hình ảnh sắc nét, tối ưu hóa cùng góc nhìn rộng
Sở hữu độ phân giải 2K QHD, màn hình Philips 27E1N1510 27 inch mang đến cho người dùng những trải nghiệm hình ảnh siêu sắc nét và sống động. Với IPS LED, góc nhìn của người dùng cũng rộng hơn, có thể xem được màn hình ở gần như bất cứ góc nào trong phòng.
Chất lượng hiển thị, góc nhìn rộng của màn hình Philips 27E1N1510 27 inch
Phản hồi nhanh chóng, trải nghiệm giải trí trọn vẹn
Màn hình Philips 27E1N1510 27 inch có thời gian phải hồi hình ảnh chuyển động là 1ms. Kết hợp với tần số quét cao 120Hz, màn hình có thể được hạn chế tối đa tình trạng bị mờ các chuyển động.
Tần số quét của màn hình Philips 27E1N1510 27 inch
Thiết kế hiện đại và tinh tế, đảm bảo tính thẩm mỹ
Được thiết kế từ chất liệu cao cấp và bền bỉ, viền màn hình Philips 27E1N1510 27 inch khá mỏng với kích thước 27 inch bao gồm cả viền. Trải nghiệm hình ảnh trên chiếc màn hình này của người dùng sẽ liền mạch và không bị gián đoạn.
Thiết kế màn hình Philips 27E1N1510 27 inch
Màu sắc đồ họa chuyên nghiệp
Với độ phủ sRGB lên tới 99,93%, màn hình Philips 27E1N1510 27 inch đảm bảo độ chính xác của màu sắc cao. Màu sắc được tái tạo gần như đúng với màu sắc thực tế.
Màu sắc đồ họa chuyên nghiệp của màn hình Philips 27E1N1510 27 inch
Cổng kết nối đa năng cùng dây cáp sắp xếp gọn gàng
Màn hình Philips 27E1N1510 27 inch có thể kết nối với nhiều máy tính và các thiết bị truyền phát nhờ vào việc được thiết kế tích hợp 2 cổng HDMI 2.0 và 1 cổng DisplayPort. Khả năng hỗ trợ các chuẩn kết nối phổ biến và hiện đại của màn hình cũng được đánh giá cao nhờ cổng Audio-out để xuất âm thanh.
Hệ thống cổng kết nối của màn hình Philips 27E1N1510 27 inch
Mua màn hình Philips 27E1N1510 27 inch chính hãng tại CellphoneS
Màn hình Philips 27E1N1510 27 inch là thiết bị cần thiết cho cả nhân viên văn phòng và game thủ. Hãy đến ngay CellphoneS để sở hữu một chiếc màn hình 27 inch chính hãng cùng giá siêu ưu đãi. Khi mua sắm tại các cửa hàng của CellphoneS, quý khách sẽ được đội ngũ nhân viên tư vấn tận tình. Ngoài ra, hàng ngàn chương trình khuyến mãi khác đang chờ đợi quý khách hàng đến và tận hưởng.
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!