Màn hình Philips 32E1N3500 32 inch
(2K/IPS/100HZ/1MS)
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
32 inches
Tấm nền
IPS
Tỉ lệ màn hình
16:9
Tần số quét
100 Hz
Thời gian phản hồi
1ms
Cổng kết nối
2 × HDMI 1.4
1 × DisplayPort 1.2
1 × Cổng âm thanh ra (Audio Out)
Độ phân giải màn hình
2560 x 1440 pixels
5.290.000đ
Đặc điểm nổi bật
Màn hình Philips 32E1N3500 32 inch sở hữu độ phân giải Quad HD 2560 x 1440 px cùng tấm nền IPS, mang đến hình ảnh sắc nét cho mọi nhu cầu sử dụng. Thiết bị màn hình 2K có tần số quét 100Hz với thời gian phản hồi MPRT 1ms, cho chuyển động mượt. Màn hình có chế độ LowBlue và công nghệ không nháy bảo vệ mắt khi làm việc lâu dài.
Màn hình Philips 32E1N3500 32 inch - Độ phân giải sắc nét, tần số quét cao
Philips 32E1N3500 32 inch mang đến trải nghiệm hình ảnh chất lượng, đáp ứng nhu cầu xem phim, giải trí và làm việc. Sản phẩm được thiết kế bền bỉ với các tính năng bảo vệ mắt, phù hợp sử dụng lâu dài trong các không gian.
Tốc độ làm mới 100Hz, màn 32 inch
Màn hình Philips 32E1N3500 32 inch có kích thước 31.5 inch cùng độ phân giải Quad HD 2560 x 1440. Nhờ đó, sản phẩm mang đến hình ảnh rõ nét cho các nhu cầu làm việc, học tập và giải trí. Màn sử dụng tấm nền IPS với góc nhìn 178 độ (ngang)/178 độ (dọc), cho màu sắc chuẩn xác phục vụ tốt đồ họa.
Màn sử dụng tấm nền IPS cùng tần số quét 100Hz
Màn hình đạt tốc độ làm mới 100Hz cùng thời gian phản hồi MPRT 1ms, mang đến hình ảnh chuyển động liền mạch tránh bị mờ nhòe. Với độ sáng 350 cd/m² và tỷ lệ tương phản 1000:1, các chi tiết trên màn hình được hiển thị rõ ràng.
Trong khi đó, khung hiển thị 698 x 392 mm tạo không gian rộng rãi cho công việc đa nhiệm hoặc các trò chơi cơ bản. Màn hình có thể hiển thị 16.7 triệu màu với gam màu chuẩn Adobe RGB 86%, DCI-P3 90% và sRGB 117%, giúp hình ảnh sống động.
Màu đen sang trọng, tính năng tiện lợi
Màn hình Philips 32E1N3500 32 inch được thiết kế màu đen sang trọng với bề mặt có vân, tạo cảm giác hiện đại. Chân đế đi kèm màn hình hỗ trợ nghiêng từ -5 độ đến 20 độ, giúp thay đổi góc nhìn theo nhu cầu. Đồng thời, màn hình hỗ trợ gắn tường chuẩn VESA 100x100 mm để tiết kiệm diện tích lắp đặt.
Philips 32E1N3500 có kiểu dáng hiện đại, cao cấp
Sản phẩm còn có tính năng chỉ báo đèn LED nguồn hiển thị màu trắng khi vận hành và nhấp nháy khi ở chế độ chờ, giúp theo dõi trạng thái. Màn hình có tổng trọng lượng khoảng 7.66 kg cùng kích thước 715 x 514 x 248 mm khi có chân đế.
Thiết bị trang bị khóa bảo mật Kensington, các phím điều khiển bật/tắt nguồn, điều chỉnh độ sáng và đầu vào cùng tính năng SmartImage Game. Sản phẩm tiêu thụ khoảng 34.6W khi hoạt động và tuân thủ các tiêu chuẩn RoHS sử dụng vật liệu đóng gói có thể tái chế.
Hỗ trợ HDR10, bảo vệ mắt an toàn
Màn hình Philips 32E1N3500 32 inch hỗ trợ HDR 10, mang đến dải tương phản động mở rộng giúp hình ảnh hiển thị sống động với màu sáng rực rỡ. Công nghệ SmartContrast Mega Infinity DCR phân tích nội dung hiển thị. Nhờ đó, màn sẽ tự động điều chỉnh ánh sáng nền và màu sắc để hình ảnh chân thực hơn.
Màn hình hỗ trợ HDR 10 cho hình ảnh sống động
Đa dạng cổng kết nối hỗ trợ
Màn hình Philips 32E1N3500 32 inch trang bị 2x HDMI 2.0 và 1x DisplayPort 1.4, giúp người dùng dễ dàng kết nối với các thiết bị khác. Sản phẩm hỗ trợ đầu vào đồng bộ riêng rẽ, cho tín hiệu ổn định khi xem nội dung chất lượng cao. Đồng thời, màn tích hợp đầu ra âm thanh và chuẩn HDCP 1.4/2.2 để bảo vệ bản quyền.
Đa dạng cổng kết nối hỗ trợ
Philips 32E1N3500 được trang bị nhiều cổng kết nối
Mua ngay màn hình Philips 32E1N3500 32 inch chính hãng tại CellphoneS
Các khách hàng quan tâm đến màn hình Philips 32E1N3500 32 inch chính hãng có thể tìm mua tại hệ thống CellphoneS. Đây là chuỗi bán lẻ với hơn 100 cửa hàng, cung cấp sản phẩm chất lượng đi kèm đầy đủ hóa đơn VAT.
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!