Màn hình Samsung Viewfinity S8 UHD LS32B800PXEXXV 32 inch - Đã Kích Hoạt
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
32 inches
Tấm nền
IPS
Tỉ lệ màn hình
16:9
Tần số quét
60 Hz
Thời gian phản hồi
5ms
Cổng kết nối
1x Display Port
2x HDMI
1x Headphone
USB-C
Kích thước
Có chân đế (RxCxD): 716.1 x 580.4 x 211.4 mm
Không có chân đế (RxCxD): 716.1 x 424.7 x 41.3 mm
Trọng lượng
Có chân đế: 7.5 kg
Không có chân đế: 5.2 kg
Độ phân giải màn hình
3,840 x 2,160
7.090.000đ
13.990.000đ
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!