Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 6.5 inches |
6.53 inches |
|
|---|---|---|---|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Cảm ứng điện dung IPS LCD, 16 triệu màu |
|
|
| Camera sau | Camera sau 16 MP, f/2.2 + 2 MP, chụp ảnh HDR, Padorama |
Camera chính: 13MP , f/2.2 Camera cảm biến độ sâu: 2MP, f/2.4 |
|
| Camera trước | Camera trước 13 MP và 2 MP |
5MP, f/2.2 |
|
| Chipset | Chipset HiSilicon Kirin 710 |
MediaTek Helio G25 |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 64 GB |
32 GB |
|
| Pin | Pin 4.000 mAh |
5000mAh |
|
| Thẻ SIM | Thẻ SIM 2 SIM (Nano-SIM) |
2 SIM (Nano-SIM) |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Android 8.1 (Oreo) với EMUI 8 |
MIUI 12.5, Android 11 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình |
1600 x 720 pixels (HD+) |
|
| Loại CPU | Loại CPU 8 nhân (4 x 2.2 GHz Cortex-A73 & 4 x 1.7 GHz Cortex-A53) |
Octa-core CPU, up to 2.0GHz |
|
| Cảm biến | Cảm biến Cảm biến vân tay, Cảm biến gia tốc, Con quay hồi chuyển, Cảm biến tiệm cận |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!