Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 10.2 inches |
4.7 inches |
|
|---|---|---|---|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Retina IPS LCD |
Cảm ứng điện dung LED-backlit IPS LCD, 16 triệu màu |
|
| Camera sau | Camera sau 8 MP, khẩu độ f/2.4 |
12 MP (f/2.2, 29mm, 1/3", 1.22 µm), tự động lấy nét nhận diện theo giai đoạn, LED flash kép (2 tone) |
|
| Camera trước | Camera trước 2 MP, khẩu độ f/2.2 |
5 MP (f/2.2, 31mm), 1080p@30fps, 720p@240fps, nhận diện khuôn mặt, HDR, panorama |
|
| Chipset | Chipset Apple A12 Bionic (7 nm) |
Apple A9 APL0898 |
|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 3 GB |
|
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 32 GB |
32 GB |
|
| Pin | Pin Khoảng 8.200 mAh |
Li-ion 1715 mAh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành iOS |
11 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1620 x 2160 pixels |
750 x 1334 pixels |
|
| Loại CPU | Loại CPU 2 nhân 2.5 GHz 4 nhân 1.6 GHz |
2x 1.84 GHz Twister |
|
| Cảm biến | Cảm biến Cảm biến vân tay,áp suất,la bàn,con quay hồi chuyển |
Vân tay, gia tốc, la bàn, khoảng cách, con quay quy hồi, phong vũ biểu |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!