Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 10.9 inches |
6.1 inches |
|
|---|---|---|---|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Liquid Retina IPS LCD, 16 triệu màu, hỗ trợ dải màu P3, công nghệ True-tone, độ sáng tối đa 500 nits |
IPS LCD |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình |
|
|
| Camera sau | Camera sau 12 MP góc rộng,khẩu độ f/1.8 |
Camera kép 12MP: - Camera góc rộng: ƒ/1.8 aperture - Camera siêu rộng: ƒ/2.4 aperture |
|
| Camera trước | Camera trước 7 MP, khẩu độ f/2.2 |
12 MP, ƒ/2.2 aperture |
|
| Chipset | Chipset Apple A14 Bionic |
A13 Bionic |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 64 GB |
128 GB |
|
| Pin | Pin Khoảng 7600 mAh |
3110 mAh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành iOS |
iOS 13 hoặc cao hơn (Tùy vào phiên bản phát hành) |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1640 x 2360 pixels |
1792 x 828 pixel |
|
| Loại CPU | Loại CPU 2 nhân 3.0GHz 4 nhân 1.8GHz |
|
|
| Cảm biến | Cảm biến Cảm biến vân tay cạnh bên, cảm biến tiệm cận, gia tốc kế, la bàn, con quay hồi chuyển |
FaceID, Con quay hồi chuyển, Gia tốc kế, Cảm biến tiệm cận, Cảm biến ánh sáng xung quanh |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!