Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 10.9 inches |
10.9 inches |
|
|---|---|---|---|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình |
|
|
| Camera sau | Camera sau 12MP |
Camera góc rộng: 12MP, ƒ/1.8 |
|
| Camera trước | Camera trước 12MP |
Camera góc siêu rộng: 12MP, 122°, ƒ/2.4 |
|
| Chipset | Chipset Apple M1 8 nhân |
Apple A14 Bionic 6 nhân |
|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8 GB |
4 GB |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 64 GB |
256 GB |
|
| Pin | Pin 28.6 Wh (~ 7587 mAh) |
28.6 Wh (~ 7587 mAh) |
|
| Thẻ SIM | Thẻ SIM Nano-SIM + eSIM |
Nano-SIM |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành iPadOS 15 |
iPadOS 16 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 2360 x 1640 pixel |
1640 x 2360 pixels |
|
| Tương thích | Tương thích Apple Pencil 2 Apple Pencil USB-C 2023 Bàn phím iPad Air 11 M2/ Pro 11 M2 Apple Magic Keyboard + Trackpad Bàn phím iPad Air 11 M2/ Pro 11 M2 Apple Smart Keyboard |
Apple Pencil 1 2022 Apple Pencil USB-C 2023 Bàn phím iPad Gen 10 Apple Magic Keyboard + Trackpad |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!