Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Cảm ứng điện dung LED-backlit IPS LCD, 16 triệu màu |
IPS LCD |
|
|---|---|---|---|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 7.9 inches |
6.1 inches |
|
| Camera sau | Camera sau 5 MP (f/2.4, 32mm), tự động lấy nét |
Camera kép 12MP: - Camera góc rộng: ƒ/1.8 aperture - Camera siêu rộng: ƒ/2.4 aperture |
|
| Camera trước | Camera trước 1.2 MP, 720p@30fps, nhận diện khuôn mặt, FaceTime |
12 MP, ƒ/2.2 aperture |
|
| Chipset | Chipset Apple A7 APL0698 |
A13 Bionic |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 16 GB |
64 GB |
|
| Pin | Pin Li-Po 6471 mAh |
3110 mAh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành iOS |
iOS 13 hoặc cao hơn (Tùy vào phiên bản phát hành) |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1536 x 2048 pixels |
1792 x 828 pixel |
|
| Loại CPU | Loại CPU 2x 1.3 GHz Cyclone (nền tảng ARM v8) |
Hexa-core |
|
| Cảm biến | Cảm biến Vân tay, gia tốc, con quay quy hồi, la bàn |
FaceID, Con quay hồi chuyển, Gia tốc kế, Cảm biến tiệm cận, Cảm biến ánh sáng xung quanh |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!