Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 6.1 inches |
6.1 inches |
|
|---|---|---|---|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình IPS LCD |
Liquid Retina IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|
| Camera sau | Camera sau Camera kép 12MP: - Camera góc rộng: ƒ/1.8 aperture - Camera siêu rộng: ƒ/2.4 aperture |
12 MP, f/1.8, 26mm (wide), 1/2.55", 1.4µm, dual pixel PDAF, OIS 12 MP, f/2.4, 13mm (ultrawide) |
|
| Camera trước | Camera trước 12 MP, ƒ/2.2 aperture |
12 MP, f/2.2, 23mm (wide) SL 3D, (depth/biometrics sensor) |
|
| Chipset | Chipset A13 Bionic |
Apple A13 Bionic (7 nm+) |
|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 4 GB |
4 GB |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 128 GB |
64 GB |
|
| Pin | Pin 3110 mAh |
Li-Ion 3110 mAh battery, Fast charging 18W, 50% in 30 min (advertised), USB Power Delivery 2.0, Qi wireless charging |
|
| Thẻ SIM | Thẻ SIM Nano-SIM + eSIM |
2 SIM (Nano-SIM) |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành iOS 13 hoặc cao hơn (Tùy vào phiên bản phát hành) |
iOS 13 hoặc cao hơn (Tùy vào phiên bản phát hành) |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1792 x 828 pixel |
1792 x 828 pixel |
|
| Cảm biến | Cảm biến FaceID, Con quay hồi chuyển, Gia tốc kế, Cảm biến tiệm cận, Cảm biến ánh sáng xung quanh |
Cảm biến FaceID, cảm biến sáng, cảm biến tiệm cận, cảm biến gia tốc, con quay hồi chuyển, la bàn |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!