Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 5.4 inches |
4.7 inches |
|
|---|---|---|---|
| Camera sau | Camera sau 12 MP, f/1.6, 26mm (wide), 1.4µm, dual pixel PDAF, OIS 12 MP, f/2.4, 120˚, 13mm (ultrawide), 1/3.6" |
8 MP (f/2.2, 29mm, 1/3", 1.5 µm), tự động lấy nét nhận diện theo giai đoạn, LED flash kép (2 tone) |
|
| Camera trước | Camera trước 12 MP, f/2.2, 23mm (wide), 1/3.6" SL 3D, (depth/biometrics sensor) |
1.2 MP (f/2.2, 31mm), 720p@30fps, nhận diện khuôn mặt, HDR, FaceTime |
|
| Chipset | Chipset Apple A14 Bionic (5 nm) |
Apple A8 APL1011 |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 64 GB |
16 GB |
|
| Pin | Pin Li-Ion, sạc nhanh 20W, sạc không dây 15W, USB Power Delivery 2.0 |
Li-Po 1810 mAh |
|
| Thẻ SIM | Thẻ SIM 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
Nano-SIM |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành iOS 14.1 hoặc cao hơn (Tùy vào phiên bản phát hành) |
11 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình |
750 x 1334 pixels |
|
| Loại CPU | Loại CPU Hexa-core |
2x 1.4 GHz Typhoon (nền tảng ARM v8) |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!