Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 6.7 inches |
6.36 inches |
|
|---|---|---|---|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Super Retina XDR OLED, HDR10, Dolby Vision, Wide color gamut, True-tone |
|
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình |
|
|
| Camera sau | Camera sau 12 MP, f/1.6, 26mm (wide), 1.4µm, dual pixel PDAF, OIS 12 MP, f/2.0, 52mm (telephoto), 1/3.4", 1.0µm, PDAF, OIS, 2x optical zoom 12 MP, f/2.4, 120˚, 13mm (ultrawide), 1/3.6" TOF 3D LiDAR scanner (depth) |
Camera chính: 50MP, f/1.8, HyperOIS Camera tele của Leica: 10MP, f/2.0, OIS Camera góc siêu rộng Leica: 12MP, f/2.2, |
|
| Camera trước | Camera trước 12 MP, f/2.2, 23mm (wide), 1/3.6" SL 3D, (depth/biometrics sensor) |
Camera selfie trong màn hình 32MP, f/2.0 |
|
| Chipset | Chipset Apple A14 Bionic (5 nm) |
Chip Snapdragon® 8 thế hệ thứ 2 |
|
| Công nghệ NFC | Công nghệ NFC Có |
Có |
|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 6 GB |
8 GB |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 256 GB |
256 GB |
|
| Pin | Pin Li-Ion, sạc nhanh 18W, sạc không dây 15W, USB Power Delivery 2.0 |
Pin 4500mAh |
|
| Thẻ SIM | Thẻ SIM 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
2 SIM (Nano-SIM) |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành iOS 14.1 hoặc cao hơn (Tùy vào phiên bản phát hành) |
MIUI 14, Android 13 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1284 x 2778 pixels |
|
|
| Tính năng màn hình | Tính năng màn hình HDR10 Dolby Vision True-tone Độ sáng 800 nits |
Tốc độ lấy mẫu cảm ứng: lên tới 240Hz, Độ sáng: HBM 1200 nits (typ), độ sáng tối đa 1900 nits, HDR Tầm nhìn Dolby® HDR10+, Gam màu: DCI-P3 |
|
| Loại CPU | Loại CPU Hexa-core |
Quy trình sản xuất 4nm tiết kiệm năng lượng |
|
| Cảm biến | Cảm biến Face ID, cảm biến gia tốc, cảm biến tiệm cận, con quay hồi chuyển, cảm biên sáng |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!