Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 6.1 inches |
6.1 inches |
|
|---|---|---|---|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình |
|
|
| Camera sau | Camera sau Camera góc rộng: 12MP, ƒ/1.5 Camera góc siêu rộng: 12MP, ƒ/1.8 Camera tele : 12MP, /2.8 |
Camera chính: 48MP Camera góc siêu rộng: 12MP Camera tele: 12MP |
|
| Camera trước | Camera trước 12MP, ƒ/2.2 |
12MP |
|
| Chipset | Chipset Apple A15 |
Apple A16 Bionic |
|
| Công nghệ NFC | Công nghệ NFC Có |
Có |
|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 6 GB |
6 GB |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 128 GB |
256 GB |
|
| Pin | Pin 3,095mAh |
|
|
| Thẻ SIM | Thẻ SIM 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành iOS15 |
iOS 16 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1170 x 2532 pixels |
2556 x 1179 pixels |
|
| Tính năng màn hình | Tính năng màn hình 120Hz, Super Retina XDR với ProMotion 6.1‑inch, OLED, 460 pp, HDR display, True Tone, Wide color (P3), Haptic Touch |
Công nghệ ProMotion với tần số quét 120Hz Tỷ lệ tương phản 2.000.000: 1 Độ sáng tối đa: 1.000 nits (điển hình), 1.600 nits (HDR), 2.000 nits (ngoài trời) |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!