Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 4.0 inches |
6.1 inches |
|
|---|---|---|---|
| Camera sau | Camera sau 8 MP (f/2.2, 29mm, 1/3", 1.5 µm), tự động lấy nét, LED flash kép (2 tone) |
Camera góc rộng: 12MP, f/1.6 Camera góc siêu rộng: 12MP, ƒ/2.4 |
|
| Camera trước | Camera trước 1.2 MP (f/2.4, 31mm), 720p@30fps, nhận diện khuôn mặt, HDR, FaceTime |
12MP, f/2.2 |
|
| Chipset | Chipset Apple A7 APL0698 |
Apple A15 |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 16 GB |
128 GB |
|
| Pin | Pin Li-Po 1560 mAh |
3240mAh |
|
| Thẻ SIM | Thẻ SIM Nano-SIM |
2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành 11 |
iOS 15 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 640 x 1136 pixels |
2532 x 1170 pixels |
|
| Loại CPU | Loại CPU 2x 1.3 GHz Cyclone (nền tảng ARM v8) |
3.22 GHz |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!