Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 5.5 inches |
6.39 inches |
|
|---|---|---|---|
| Camera sau | Camera sau 12 MP (f/2.2, 29mm, 1/3", 1.22 µm), tự động lấy nét nhận diện theo giai đoạn, OIS, LED flash kép (2 tone) |
48 MP, f/1.8, (wide), PDAF 5 MP, 13mm (ultrawide) 2 MP, (macro) 2 MP, (depth) |
|
| Camera trước | Camera trước 5 MP (f/2.2, 31mm), 1080p@30fps, 720p@240fps, nhận diện khuôn mặt, HDR, panorama |
16 MP, f/2.0, (wide) |
|
| Chipset | Chipset Apple A9 APL1022 |
Qualcomm SM6115 Snapdragon 662 (11 nm) |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 32 GB |
128 GB |
|
| Pin | Pin Li-ion 2750 mAh |
Li-Po 4000 mAh |
|
| Thẻ SIM | Thẻ SIM Nano-SIM |
2 SIM (Nano-SIM) |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành 11 |
Android 10 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình |
720 x 1560 pixes |
|
| Loại CPU | Loại CPU 2x 1.84 GHz Twister |
Octa-core (4x2.0 GHz Kryo 260 Gold & 4x1.8 GHz Kryo 260 Silver) |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!