Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Cảm ứng điện dung LED-backlit IPS LCD, 16 triệu màu |
Super AMOLED, 16 triệu màu, Corning Gorilla Glass 3, HDR10+, Always-on display, tần số quét 120Hz |
|
|---|---|---|---|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 5.5 inches |
6.5 inches |
|
| Camera sau | Camera sau 12 MP (f/1.8, 28mm, 1/3", OIS) + 12 MP (f/2.8, 56mm, 1/3.6"), tự động lấy nét nhận diện theo giai đoạn, 2x zoom quang học, 4 LED flash (2 tone) |
Camera chính: 12 MP, f/1.8 Camera tele: 8 MP, f/2.0, zoom quang 3x Camera góc siêu rộng: 12 MP, f/2.2 |
|
| Camera trước | Camera trước 7 MP (f/2.2, 32mm), 1080p@30fps, 720p@240fps, nhận diện khuôn mặt, HDR |
32 MP, f/2.0, AF |
|
| Chipset | Chipset Apple A10 Fusion APL1W24 |
Snapdragon 865 |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 128 GB |
256 GB |
|
| Pin | Pin Li-ion 2900 mAh |
Li-Po 4500 mAh, sạc nhanh 25W, sạc không dây cho các thiết bị ngoại vi 5.4W |
|
| Thẻ SIM | Thẻ SIM Nano-SIM |
2 SIM (Nano-SIM) |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành 11 |
Android 10, One UI 2.5 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU 2x 2.34 GHz Hurricane & 2x 2.34 GHz Zephyr |
8 nhân (1x2.84 GHz Kryo 585 & 3x2.42 GHz Kryo 585 & 4x1.8 GHz Kryo 585) |
|
| Cảm biến | Cảm biến Vân tay, gia tốc, la bàn, khoảng cách, con quay quy hồi, phong vũ biểu |
Cảm biến vân tay siêu âm, cảm biến tiệm cận, gia tốc kế, la bàn, con quay hồi chuyển |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!