Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 6.1 inches |
6.1 inches |
|
|---|---|---|---|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Retina display |
|
|
| Camera sau | Camera sau 12 MP |
Camera góc rộng: 12MP, f/1.6 Camera góc siêu rộng: 12MP, ƒ/2.4 |
|
| Camera trước | Camera trước 7 MP |
12MP, f/2.2 |
|
| Chipset | Chipset Apple A13 Bionic 6 nhân |
Apple A15 |
|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 2 GB |
4 GB |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 64 GB |
128 GB |
|
| Pin | Pin Đang cập nhật |
3240mAh |
|
| Thẻ SIM | Thẻ SIM Nano-SIM + eSIM |
2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành iOS 13 |
iOS 15 |
|
| Loại CPU | Loại CPU 2 nhân 2.65 GHz & 4 nhân 1.8 GHz |
3.22 GHz |
|
| Cảm biến | Cảm biến Mở khóa bằng vân tay |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!