Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 4.0 inches |
6.4 inches |
|
|---|---|---|---|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Cảm ứng điện dung LED-backlit IPS LCD, 16 triệu màu |
PLS TFT LCD , HD+ |
|
| Camera sau | Camera sau 12 MP (f/2.2, 29mm, 1/3", 1.22 µm), tự động lấy nét theo giai đoạn, LED flash kép (2 tone) |
Chính 13 MP & Phụ 5 MP, 2 MP |
|
| Camera trước | Camera trước 1.2 MP (f/2.4, 31mm), 720p@30fps, nhận diện khuôn mặt, HDR, FaceTime |
8 MP |
|
| Chipset | Chipset Apple A9 APL0898 |
Snapdragon 450 8 nhân |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 16 GB |
32 GB |
|
| Pin | Pin Li-Po 1624 mAh |
4.000 mAh - Tiết kiệm pin, Sạc pin nhanh |
|
| Thẻ SIM | Thẻ SIM Nano-SIM |
2 SIM (Nano-SIM) |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành 11 |
Android 10 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 640 x 1136 pixels |
720 x 1560 pixes |
|
| Loại CPU | Loại CPU 2x 1.84 GHz Twister |
1.8 GHz |
|
| Cảm biến | Cảm biến Vân tay, gia tốc, la bàn, khoảng cách, con quay quy hồi |
Mở khóa bằng vân tay, Mở khoá khuôn mặt |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!