Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4GB GDDR6 |
Intel Iris Xe Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 2933MHz |
LPDDR4x / 4267 MHz, không hỗ trợ nâng cấp |
|
| Số khe ram | Số khe ram 2 khe cắm tối đa 32GB |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB M.2 PCIe NVMe |
512GB SSD PCIe (M.2 2230) – combo M.2 2230/ 2280 |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
13.3 inches |
|
| Pin | Pin 4Cell 57.5Whrs |
4 Cell 54 Whrs |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home SL |
Windows 10 Home SL |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU Core i5-10300H |
Intel Core i5-11300H (up to 4.40 Ghz, 8 MB) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1 x USB 3.2 Gen 2 2 x USB 3.2 Gen 1 1 x USB Type C 1 x HDMI 1 x jack 3.5mn |
1 x USB 3.1 Gen 1 Type-A 1 x Thunderbolt 4 (Type-C) port with Power Delivery and DisplayPort (primary-power port) 1 x Thunderbolt 4 (Type-C) port with Power Delivery and DisplayPort 1 x HDMI 1 x Headphone/Microphone combo audio jack |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!