Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA GeForce MX250 2GB |
|
|
|---|---|---|---|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD |
|
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
|
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 60Hz Anti-Glare Panel with 45% NTSC, NanoEdge |
|
|
| Pin | Pin 2 Cell 37WHr |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 |
|
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i5-8265U (1.60GHz Up to 3.90 GHz) |
|
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x Type-C USB 3.1 Gen 1, 1x Type-A USB 3.1 Gen 1, 2x USB 2.0, 1x HDMI, 1x Combo audio jack |
|
|
| Tính năng khác | Tính năng khác Cảm biến vân tay |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!