Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel® UHD Graphics 600 |
|
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 4GB |
|
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 2400 MHz, không hỗ trợ nâng cấp |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 128G SSD |
|
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 11.6 inches |
|
|
| Pin | Pin 2 cell |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
|
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1366 x 768 pixels (HD+) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel® Celeron® N4020 Processor 1.1 GHz (4M Cache, up to 2.8 GHz) |
|
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x HDMI 1.4 1x 3.5mm Combo Audio Jack//Micro SD card reader 1x USB 2.0 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!