Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel UHD Graphics |
Intel Iris Xe Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
16GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 Onboard |
DDR4 |
|
| Số khe ram | Số khe ram 1x DDR4 SO-DIMM trống |
2 khe (8GB Onboard + 8GB SO-DIMM) |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD 1x STD 2.5” SATA HDD trống |
512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Độ sáng 250nits Độ phủ màu 45% NTSC Màn hình chống chói |
Độ sáng 250nits Độ phủ màu 45% NTSC Màn hình chống chói TÜV Rheinland-certified Tỉ lệ 16:9 |
|
| Pin | Pin 42WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
42WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home |
Windows 11 Home |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i5-1235U (1.3 GHz, 12M Cache, up to 4.4 GHz, 10 lõi) |
Intel Core i5-1335U (12MB Cache, 1.3 GHz up to 4.6 GHz, 10 lõi / 12 luồng) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB 2.0 Type-A 2x USB 3.2 Gen 2 Type-A 1x Thunderbolt 4 (Display / Sạc) 1x HDMI 1.4 1x VGA Port (D-Sub) 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x RJ45 Gigabit Ethernet 1x DC-in/Đầu đọc thẻ Micro SD |
1x USB 2.0 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x HDMI 1.4 1x DC-in |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!