Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 |
|
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
|
|
| Loại RAM | Loại RAM 8GB DDR5-4800 SO-DIMM *2, tối đa 64GB |
|
|
| Số khe ram | Số khe ram 2 khe |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 1TB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD |
|
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
|
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình IPS-level, 300 nits 100% DCI-P3 % Anti-glare display Dolby Vision HDR Dolby Atmos Chứng nhận Hi-Res |
|
|
| Pin | Pin 4-cell Li-ion, 90WHrs, 4S1P |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home |
|
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 2560 x 1440 pixels (2K) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel® Core™ i7-12700H Gen 12, 2.3 GHz (24M Cache, up to 4.7 GHz, 14 cores: 6 P-cores and 8 E-cores) |
|
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x 2.5G LAN 1x Thunderbolt™ 4 hỗ trợ DisplayPort™ 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C hỗ trợ DisplayPort™ / Sạc / G-SYNC 2x USB 3.2 Gen 2 Type-A 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x HDMI 2.1 |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!