Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA® GeForce® RTX™ 3060 GPU tích hợp: Intel® Iris Xe Graphics |
|
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 32GB |
|
|
| Loại RAM | Loại RAM 16GB DDR5 SO-DIMM *2 |
|
|
| Số khe ram | Số khe ram 2 khe |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 1TB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD |
|
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 16 inches |
|
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Màn hình OLED, tỷ lệ 16:10 Độ sáng 550 nits 100% DCI-P3 1.07 tỷ màu Màn hình bóng Hạn chế ánh sáng xanh Bảo vệ mắt SGS Độ tương phản 1.000.000:1 |
|
|
| Pin | Pin 90WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home |
|
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 3840 x 2400 pixel (4K) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel® Core™ i9-12900H 2.5 GHz (24M Cache, lên đến 5.0 GHz, 6P + 8E cores) |
|
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x HDMI 2.1 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x RJ45 1x DC-in 2x USB 3.2 Gen 2 Type-A 2x Thunderbolt™ 4 hỗ trợ hiển thị / sạc Đầu đọc thẻ SD Express 7.0 |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!