Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 Ti 4GB GDDR6 |
NVIDIA GeForce RTX 3050 with 4GB of dedicated GDDR6 VRAM |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
16GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 8GB*2 DDR4 3200MHz |
DDR4 3200MHz |
|
| Số khe ram | Số khe ram 2 khe SO-DIMM |
2 khe (Máy nguyên bản 8GB, được tặng 8GB, tối đa 32GB) |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512 GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
512GB PCIe NVMe SED SSD cắm sẵn (nâng cấp tối đa 2TB Gen4, 16 Gb/s, NVMe và 1 TB 2.5-inch 5400 RPM) |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình FHD vIPS Non-Glare 144Hz AdaptiveSync |
Acer ComfyView LED-backlit TFT LCD |
|
| Pin | Pin 56WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
4-cell, 57.5 Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 |
Windows 11 Home |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen™ 7 4800H Processor 2.9 GHz (8M Cache, up to 4.2 GHz) |
Intel Core i5-12500H (upto 4.5 GHz, 18MB), 12 nhân, 16 luồng |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x Type C USB 3.2 Gen 1 hỗ trợ Sạc và Display Port 3x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x HDMI 2.0b |
1x USB Type-C (Hỗ trợ: USB 3.2 Gen 2 up to 10 Gbps, DisplayPort over USB-C, Thunderbolt 4, USB charging 5 V; 3 A, DC 20 V; 65 W) 2x USB 3.2 Gen 2 1x USB 3.2 Gen 1 1x Ethernet (RJ-45) 1x HDMI®2.1 1x headphone/speaker jack |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!