Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA GeForce RTX™ 3060 6GB |
NVIDIA® GeForce RTX™ 2060 6GB GDDR6 |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
16GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 3200MHz, 2 khe cắm tối đa 32GB |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD PCIE G3X4 |
512GB SSD M.2 PCIe NVMe, 2 SSD (RAID0) + 1 HDD. Nâng cấp tối đa 4TB SSD PCIe NVMe và 2TB HDD 2.5-inch 5400rpm |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Tần số quét 165Hz, DCI-P3:100.00% |
15.6 Inch FHD IPS 240Hz slim bezel LCD 300 nits |
|
| Pin | Pin 4 Cell 90WHrs |
4Cell 59WHrs |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
Windows 10 Home SL |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 2560 x 1440 pixels (2K) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 9 5900HX |
Intel® Core™ i7-10750H Processor, 2.60GHz up to 5.00GHz, 6 nhân 12 luồng, 12MB Intel® Smart Cache |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x Type C USB 3.2 Gen 2 with Power Delivery and Display Port 3x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x HDMI 2.0b 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x RJ45 LAN Jack |
1 x USB 3.2 Gen 2 port featuring power-off USB charging, 2 x USB 3.2 Gen 1 ports, 1 x HDMI® 2.0 port with HDCP support, 1 x Mini DisplayPortTM 1.4, 1 xKhe cắm thẻ nhớ, 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone, |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!