Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6 |
Geforce GTX 1650 4GB |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR5 4800MHz |
DDR4 8GB (1 x 8GB) 3200MHz, up to 32GB |
|
| Số khe ram | Số khe ram 2 khe cắm tối đa 32GB SDRAM |
2 khe |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD PCIE G4X4 (2 khe) |
512GB SSD NVMe M.2 PCIe Gen 3 x 4 |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Tần số quét 144Hz |
IPS Panel, 144Hz |
|
| Pin | Pin 4 Cell 56WHrs |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home SL |
Windows 11 SL 64 Bit |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 7 6800H |
AMD Ryzen 7 4800H |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x HDMI 2.0b 1x 3.5mm Combo Audio Jac 1x RJ45 LAN Jack |
1x Type C USB 3.2 Gen 1 (Power Delivery/Display Port) 3x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x HDMI 2.0b |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!