Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Geforce RTX 3050Ti 4GB |
|
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
|
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 3200MHz, 1 khe cắm hỗ trợ tối đa 24GB |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 1TB SSD nvme PCI-express |
|
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
|
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Tần số quét 120Hz, 100% sRGB |
|
|
| Pin | Pin 4-cell, 76WHrs |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
|
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 2560 x 1440 pixels (2K) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 7 5800HS |
|
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1 x HDMI 2.0 1 x Type C USB3.1 (GEN2) support DP function 2 x Type-A USB 3.1 (Gen 1) |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!