Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Geforce RTX 3060 6GB |
|
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
|
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 3200 MHz 16GB (8GB onboard +8GB) |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD NVMe M.2 PCIe Gen 3 x 4 |
|
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
|
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 15.6 WQHD WV,300NITS,DCI-P3:100%, 165Hz AdaptiveSync, Nanoedge |
|
|
| Pin | Pin 90WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 SL 64 Bit |
|
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 2560 x 1440 pixels (2K) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 7 5800HS |
|
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1 x Microphone-in/Headphone-out jack ,1 x Type-C USB3.1 thế hệ 2 , 1x Thunderbolt, 1 x HDMI, Hỗ trợ HDMI 2.0 , 4 x Cổng USB 3.0 Kiểu A |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!