Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6 AMD Radeon Navi2 Graphics |
NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6, xung nhịp 1740MHz, TGP 95W |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR5-4800 SO-DIMM |
8GB SO-DIMM DDR5-4800 |
|
| Số khe ram | Số khe ram 2 khe (2x 8GB, máy nguyên bản 8GB, được tặng 8GB) |
2 khe cắm DDR5 SO-DIMM, tối đa 16GB DDR5-4800 |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB PCIe 4.0 NVMe M.2 SSD (2230) (1 khe SSD M.2 trống nâng cấp tối đa đến 2TB) |
512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Tần số quét 144Hz Độ sáng 250nits Độ phủ màu 72% NTSC, 100% SRGB, 75.35% Adobe Màn hình chống chói G-Sync |
Độ sáng 300nits Màn hình chống chói Tần số quét 165Hz Độ phủ màu 100% sRGB Dolby Vision FreeSync G-SYNC DC dimmer |
|
| Pin | Pin 90WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
80Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home |
Windows 11 Home 64 Single Language |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 7 7735HS (8 lõi / 16 luồng, 16MB L3 cache, up to 4.7 GHz max boost) |
AMD Ryzen 5 6600H (6 lõi / 12 luồng, 3.3 / 4.5GHz, 3MB L2 / 16MB L3) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x RJ45 LAN 1x Type C USB 4 (DisplayPort / G-SYNC) 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C (DisplayPort / power delivery / G-SYNC) 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x HDMI 2.1 FRL 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
3x USB 3.2 Gen 1 2x USB-C 3.2 Gen 2 (Truyền dữ liệu, DisplayPort 1.4) 1x USB-C 3.2 Gen 2 (Truyền dữ liệu, PD 135W, DisplayPort 1.4) 1x HDMI, up to 8K/60Hz 1x RJ-45 1x Headphone/microphone combo 3.5mm 1x Đầu nối nguồn |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!