Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6 AMD Radeon™ Navi2 Graphics |
NVIDIA® GeForce RTX™ 3050Ti 4G |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 8GB DDR5-4800 |
8GB khe rời DDR4 3200Mhz, 2 khe cắm tối đa 32GB |
|
| Số khe ram | Số khe ram 2 Khe Nâng cấp tối đa 32GB |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512 GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
512GB SSD PCIe NVMe, nâng cấp tối đa 2TB SSD PCIe Gen3, 8 Gb/s, NVMe và 2TB HDD 2.5-inch 5400 RPM |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình FHD (1920 x 1080) 16:9 144Hz Góc nhìn 170 250nits NTSC % 45% SRGB % 62.5% Adobe % 47.34% Anti-glare display |
Tần số quét 144Hz |
|
| Pin | Pin 56WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
57.5 Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home |
Windows 10 Home SL |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Bộ xử lý di động AMD Ryzen™ 7 6800H (8-core/16-thread, 20MB cache, up to 4.7 GHz max boost) |
Intel® Core™ i7-11800H |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x RJ45 LAN 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C DisplayPort™ / G-SYNC 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A//1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x HDMI 2.0b |
1 x USB Type C 1 x USB 3.2 Gen 1 port featuring power-off USB charging 2 x USB 3.2 Gen 1 ports 1 x Ethernet (RJ-45) port 1 x HDMI® 2.0 |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!